TÀI CHÍNH DOANH NGHIỆP A - K10 - HỌC VIỆN NGÂN HÀNG
Chào mừng bạn đến với diễn đàn sinh viên lớp TCDNA - K10 - Học viện Ngân Hàng .

Vui lòng đăng ký để tham gia forum được dễ dàng hơn

Chân thành cảm ơn !

Ban quản trị diễn đàn
Chào mừng bạn đến với diễn đàn sinh viên lớp TCDNA - K10 - Học viện Ngân Hàng .

Vui lòng đăng ký để tham gia forum được dễ dàng hơn

Chân thành cảm ơn !

Ban quản trị diễn đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi trái tim không khoảng cách

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Video
Latest topics
» In nhanh tờ rơi giá rẻ với số lượng ít
Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptyTue Jun 07, 2011 4:36 pm by nhokbmt

» Thiết Kế & In Ấn Hóa Đơn GTGT 50.000 VND
Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptyThu Jun 02, 2011 3:38 pm by nhokbmt

» Thiết Kế & In Ấn Hóa Đơn GTGT Trong 7 Ngày
Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptyFri May 13, 2011 4:50 pm by nhokbmt

» In name card phong thủy tại www.nhatnguyencorp.com
Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptySun May 08, 2011 8:46 pm by nhokbmt

» Tuyển dụng nhân sự cho " Dự Án Laptop Một Triệu Tám "
Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptyTue May 03, 2011 4:48 pm by achau123

» Ngan hang HSBC dang can tuyen gap nhan vien kinh doanh
Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptyMon Mar 21, 2011 3:54 pm by trangnguyenminh

» In Hóa Đơn GTGT trong 7 ngày
Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptyMon Mar 14, 2011 10:59 pm by nhokbmt

» In Hóa Đơn GTGT trong 7 ngày
Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptyMon Mar 14, 2011 10:54 pm by nhokbmt

» tuyển nhân viên kinh doanh & quản lý kinh doanh"
Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptyWed Mar 09, 2011 5:15 pm by achau123

Top posters
Mzuan
Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) Vote_lcapThông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) Voting_barThông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) Vote_rcap 
TranDuclukas
Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) Vote_lcapThông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) Voting_barThông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) Vote_rcap 
I'm Huyền
feb knight
Tũn
FatPenguin
coffeesalt
nam_doc_tqk
huuloc108
jos_vinh
Poll
Bạn thấy giao diện của forum thế nào ???
 Đẹp
 Bình thường
 Không đẹp , lòe loẹt quá
Xem kết quả
Music
Thống Kê
Hiện có 5 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 5 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 30 người, vào ngày Mon Sep 20, 2021 1:09 pm
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :)

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Mzuan
Lớp phó học tập
Lớp phó học tập
Mzuan

Điểm của bạn : 125

Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :)   Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptyThu Jul 23, 2009 8:45 pm

Hoàng Mạnh Quân - 24.08.1989 - Hà Nội - Y!: manhquan_hoang2408@yahoo.com; mail: manhquan.hoang248@gmail.com; dđ: 098.270.5380.
Gia đình t có 4 người. ông t là trưởng, nên mặc nhiên bố t cũng là trưởng và
tất lẽ t cũng là con trưởng - tức cháu đít tôn của ông t Cười to
Em gái t sn 96. trông cũng cute, bạn nào muốn làm e vợ t thì nhanh
đăng ký trứơc... Nhe rang
T thích màu đen, màu trắng, xanh dương, xanh lá cây.
Thích đi du lịch ( miễn phí ), chơi game, tụ tập ( chỉ 10 người trở xuốg Cười tươi )
ờ...thích con gái hiền 1 tý, thông minh 1 tý, hài hước, cao 1 tý, cute 1 tý,
nhí nhảnh 1 tý...mỗi thứ 1 tý cho có vị nọ vị kia ^^ Cười to
Tự đánh giá bản thân là rất hài hước, hay trêu mọi người, lúc nào cũng
cười toe toét được. Bình thường thì mọi người đánh giá là: 1 là hiền, 2 là...kiêu ^^
Tình trạng hiện tại: độc thân - bạn nào có e gái. chị gái,...cháu gái, cô gái, bà gái...
trong độ tuổi từ 15 đến 20 thì giới thiệu t với Cười to sau này có thành cơm thành gạo
t vô cùng cảm ơn Khi con 4

^^ Hello Ai muốn biết thêm gì thì hỏi riêng nhé...Cười ngượng Vuon vai

Được sửa bởi Mzuan ngày Mon Mar 07, 2011 11:41 pm; sửa lần 2.
FatPenguin
Thành viên của lớp
Thành viên của lớp
FatPenguin

Điểm của bạn : 39

Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :)   Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptyThu Jul 23, 2009 10:27 pm

Ôi zồi! Đây là topic tự PR bản thân à???? Cười lăn Đến chết cười cái profile của thằng em!!
Em nên thêm phần nickname vào em ạ!! Cái nickname hay ho của em mà ko khoe thì hơi phí đấy!

Thôi thì mình cũng đú đởn!!

Name: Đặng Thu Hoa
DOB: 14.04.1990
YM: polaris_lavender_paradox
Mail: thuhoa.dang@gmail.com (>>> đây là email chuyên dụng cho các vấn đề học hành)
abandonedchildren216@gmail.com (>>> các vấn đề ngoài học hành thì mail vào đây! ^^)
Mobile: 0983451399

Facebook: www.facebook.com/florafp

Nhà có bố mẹ, chị gái, anh rể, 2 cháu và tớ! Cười ngượng

Thik màu đen, trắng, các màu xanh

Thik du lịch, nghe nhạc, đọc sách.

Có thể gọi là đang độc thân. ^^
Tớ mê flower boys cho nên cảnh báo trước ai có ý định làm boyfriend thì nên cố gắng làm quen & chấp nhận sở thích này của tớ, cấm ghen tuông vớ vẩn! Cười lăn

Địa chỉ: pm nếu muốn biết.
Đt cố định thì có cho cũng bằng thừa vì giờ t ko có thói quen nhấc đt cố định nữa. Gọi đến gặp appa & bị tra khảo thì ráng chịu!

Tạm thời thế!

Được sửa bởi FatPenguin ngày Fri Jul 24, 2009 12:53 pm; sửa lần 1.
I'm Huyền
Thành viên của lớp
Thành viên của lớp
I'm Huyền

Điểm của bạn : 107

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :)   Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptyFri Jul 24, 2009 10:46 am

Lười nên copy từ Blog vào forum , do đó lý lịch hơi dài dòng , ko sửa đâu , mệt lắm Cười nhe răng

+ Tên : Đào Thanh Huyền

+ Sinh ngày : 15 tháng 2 năm 1988 < âm lịch nha , ko phải dương lịch đâu >

+ Chỗ ở hiện tại : Tập thể xí nghiệp xây lắp 24 - Tổ 35 - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

+ Nick : hotgirl_hvnh

+ Blog :

http://vn.myblog.yahoo.com/hotgirl_hvnh

http://vn.myblog.yahoo.com/fanclub_ouke_no_monshou

+ Forum :

https://tcdna-k10-hvnh.forum.st/

http://fc-onm.tk/

+ Điện thoại di động : 01679029596

+ Điện thoại cố định : 0438589723 < nếu ai ở Hà nội thì cứ vô tư gọi buôn dưa lê , bán cà pháo , vì gọi cố định ko tốn tiền lắm mà Cười tươi >

+ Người ngưỡng mộ nhất : bố

- Khả năng nổi trội : * toàn tự sướng * có khả năng lãnh đạo , khả năng thuyết phục , tranh luận ...

- Sở thích :

+ Thích màu đen , màu trắng , màu vàng và các màu xanh

+ Thích đọc truyện tranh

+ Xem phim : thích xem nhất là phim lịch sử , phim hài tình cảm Hồng Kông , Đài Loan , Hàn Quốc ( nhưng ít tập thui , dài quá thì dù hay cũng không xem )

+ Nghe nhạc ( nghe tất cả các thể loại nhạc nhưng ko thích ca sỹ nào mà cũng chẳng thích thể loại nhạc nào -> kiến thức âm nhạc kém hơn ... Shinichi ) : cứ thấy lọt lỗ tai là nghe thui

+ Vẽ

+ Sưu tầm những thứ mình yêu thích

+ Lướt web , onl , viết Fan Fic , thiết kế Web , forum , blog

+ Thích tranh luận những vấn đề mình quan tâm

+ Thích ăn nhất là các món canh xương : ví dụ như canh khoai tây nấu xương , canh măng nấu xương ...nhưng giờ ít ăn rùi , đang giảm béo mừ

- Những thứ ko thích :

+ Không thích ăn thịt gà , thịt ngan , thịt vịt ( nói chung ít đụng đũa vào các món thịt gia cầm )

+ Không thích ăn rau : chỉ thích ăn rau muống xào , rau bắp cải xào , rau mồng tơi , khoai tây , cải cúc , cần.

- Ước mơ : đc sang Ai Cập du lịch , trở thành tỷ phú
https://tcdna-k10-hvnh.forum.st
bin
Thành viên của lớp
Thành viên của lớp

Điểm của bạn : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :)   Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptyMon Oct 19, 2009 2:05 am

cho mình hỏi bạn nữ áo trắng bị che nửa mặt đứng chính giữa cái ảnh lớn ở giao diện forum tên là gì thế Cười tươi
TranDuclukas
Thành viên của lớp
Thành viên của lớp
TranDuclukas

Điểm của bạn : 89

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :)   Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptyThu Oct 22, 2009 6:34 pm

bin đã viết:
cho mình hỏi bạn nữ áo trắng bị che nửa mặt đứng chính giữa cái ảnh lớn ở giao diện forum tên là gì thế Cười tươi
Vào làng chưa thông báo danh tính mà đã dám điều tra gái làng Cười ngượng Chet nay
http://htx.auto.to
bin
Thành viên của lớp
Thành viên của lớp

Điểm của bạn : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :)   Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptyThu Oct 22, 2009 9:32 pm

TranDuclukas đã viết:
bin đã viết:
Vào làng chưa thông báo danh tính mà đã dám điều tra gái làng Cười ngượng Chet nay
hêhê, cho bít tên bạn í hộ cái đi mờ Cười nhe răng
TranDuclukas
Thành viên của lớp
Thành viên của lớp
TranDuclukas

Điểm của bạn : 89

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :)   Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) EmptyWed Jun 16, 2010 11:49 pm

HAHA, THẾ TỚ BIẾT BẠN BIN LÀ AI RỒI
http://htx.auto.to
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :)   Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :) Empty

Thông tin thành viên lớp-số di động, nick chat, địa chỉ, đt cố định...v...v...Mỗi người post 1 bài về mình thôi nhé :)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phiên Bản BeTa mọi người cùng xem và ủng hộ mình nhá ! Nhào vô nào
» Mời Mọi Người Làm Cộng Tác Viên Phiên Bản BeTa
» Slide định giá cổ phiếu
» Ảnh của một số mem nhà mình ( trên lớp )
» Thời khóa biểu kỳ I năm 4